นายศักดิ์ชัย ศรีบุญซื่อ ประธานกรรมการองค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย (อ.ส.ค) เป็นประธานเปิดกิจกรรม “ธรรมะในฟาร์ม ครั้งที่ 7” และกิจกรรม “รณรงค์ต่อต้านการทุจริตและคอร์รัปชั่นภายในองค์กร” โดยมีนายวิทวัส ชัยปาณี ประธานอนุกรรมการ CG&CSR นายสุชาติ จริยาเลิศศักดิ์ รองผู้อำนวยการ ทำการแทนผู้อำนวยการ อ.ส.ค. พร้อมด้วยผู้บริหาร และพนักงาน อ.ส.ค.เข้าร่วมกิจกรรม ณ บริเวณอาคารเอนกประสงค์ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี
![](https://www.dailyboomm.com/wp-content/uploads/2021/02/1614145417574.jpg)
No Comments