นายสมพร ศรีเมือง รองผู้อำนวยการองค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย (อ.ส.ค.) เป็นประธานพิธีอบรมสัมมนาทีมขายของตัวแทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์กลุ่มนมแช่เย็นไทย-เดนมาร์ค บ.ปโยสินพันธมิตรร่วมค้า 999 จำกัด ในหลักสูตร เทคนิคการขายสำหรับ Super Sales ณ คลองทรายรีสอร์ท อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา เมื่อเร็วๆนี้
![](https://www.dailyboomm.com/wp-content/uploads/2020/12/1609131626910.jpg)
No Comments