กิตติเดช คุ้มม่วง (คนที่ 3 จากซ้าย) ผู้จัดการ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง และพนักงานโรงแรมฯ ให้การต้อนรับนักแสดงชื่อดัง มากความสามารถ ดร. บุ๋ม-ปนัดดา วงศ์ผู้ดี (คนที่ 2 จากซ้าย) ในโอกาสให้เกียรติเข้าพัก ณ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง
![](https://www.dailyboomm.com/wp-content/uploads/2020/09/ให้การต้อนรับ-“ดร.บุ๋ม-ปนัดดา”.jpeg)
กิตติเดช คุ้มม่วง (คนที่ 3 จากซ้าย) ผู้จัดการ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง และพนักงานโรงแรมฯ ให้การต้อนรับนักแสดงชื่อดัง มากความสามารถ ดร. บุ๋ม-ปนัดดา วงศ์ผู้ดี (คนที่ 2 จากซ้าย) ในโอกาสให้เกียรติเข้าพัก ณ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง
No Comments