ชัยยุทธ อุตรคำ (คนที่ 5 จากซ้าย) ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมแคนทารี เฮ้าส์ กรุงเทพฯ พร้อมด้วยพนักงาน ร่วมแสดงความยินดีที่โรงแรมฯได้รับใบประกาศนียบัตรและตราสัญลักษณ์ผ่านมาตรฐานความปลอดภัยด้านสุขอนามัย Amazing Thailand Safety & Health Administration (SHA) จากการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) และยังได้รับใบประกาศนียบัตรจากโครงการ Thai Stop COVID-19 จากกรมอนามัย กระทรวงสาธารณสุข เป็นการสร้างความมั่นใจให้กับลูกค้าตลอดการเข้าพัก ณ โรงแรมแคนทารี เฮ้าส์ กรุงเทพฯ
![](https://www.dailyboomm.com/wp-content/uploads/2020/09/โรงแรมแคนทารี-เฮ้าส์-กรุงเทพฯ-ตอกย้ำความปลอดภัยด้านสุขอนามัย.jpg)
News
No Comments